Yanayin aikace-aikace na Resin Kankare Mai Ruwa Magudanar ruwa

Resin kankare magudanar magudanar ruwa, a matsayin nau'in tsarin magudanar ruwa na linzamin kwamfuta, yana da kyakkyawan damar tattara ruwa.Abubuwan da aka yi amfani da su, simintin resin, yana ba shi ƙarfin ɗaukar nauyi da kyakkyawan aikin magudanar ruwa.Bugu da ƙari, ƙirar ƙirar resin kankare magudanar magudanar ruwa yana ba shi ƙarfin daidaitawa don biyan buƙatun magudanar ruwa na gine-gine da hanyoyi daban-daban.Yana da sauƙi da sauri don shigarwa, wanda zai iya rage yawan farashin aiki.Bugu da ƙari, wannan ƙira yana ba da zaɓin launuka masu yawa don magudanar ruwan resin kankare, yana ba shi damar haɗuwa da kyau tare da yanayin kewaye.

Dangane da fa'idodin da aka ambata a sama, a bayyane yake cewa magudanar ruwan resin kankare yana da kyakkyawan fata kuma ana iya amfani dashi a yanayi daban-daban, kamar manyan hanyoyi.

Manyan tituna suna zama muhimman hanyoyin jigilar kayayyaki tsakanin birane, da saukaka zirga-zirgar mutane da kayayyaki cikin sauri da kuma taka muhimmiyar rawa wajen bunkasa tattalin arzikin yankunan birane.Manyan tituna suna fuskantar ɗimbin cunkoso da ababen hawa masu sauri.Ruwan da aka tara a saman titi na iya yin tasiri sosai ga aikin waɗannan motocin.Tarin ruwa yana shafar cudanya tsakanin tayoyin mota da saman titi, ta yadda hakan zai rage takurewar tayoyin da kuma kara haɗarin ƙetare motocin da ke tafiya cikin sauri.Hakanan yana rage juzu'i tsakanin tayoyi da saman titi, wanda ke haifar da nisa mai tsayin birki.Lokacin fuskantar yanayin birki na gaggawa, wannan mummunan tasirin yana ƙara yin lahani.Haka kuma, idan aka sami tarin ruwa mai zurfi, fashe-fashe da hazo da motocin da ke tafiya cikin sauri ke haifarwa na iya yin tasiri sosai ga gani da aiki na sauran ababen hawa.A bayyane yake cewa manyan tituna suna buƙatar ingantaccen tsarin magudanar ruwa idan aka kwatanta da na yau da kullun, da kuma tashoshi na magudanar ruwa masu ɗaukar nauyi saboda kasancewar manyan manyan motoci a kan manyan tituna a duk shekara.

Resin kankare magudanar magudanar ruwa, tare da fa'idarsa fiye da magudanan magudanan magudanan magudanan ruwa, ya dace da manyan hanyoyi.Ba wai kawai ya dace da mafi girman buƙatun magudanar ruwa na manyan hanyoyi ba amma kuma yana biyan buƙatun ƙarfin ɗaukar nauyi.Baya ga aikinta na magudanar ruwa, ƙirar da aka ƙera na ƙirar magudanar ruwan resin kankare magudanar ruwa yana ba da damar haɗuwa a wurin, rage lokacin gini.Wannan fa'idar tana da mahimmanci ga manyan hanyoyi, waɗanda ke zama manyan hanyoyin sufuri.

A halin yanzu, an yi nasarar yin amfani da magudanar ruwa na resin kankare a kan manyan tituna a lardin Fujian.Misali babban titin Fuyin dake lardin Fujian ya kai tsawon kilomita 396, inda ya ratsa garuruwa da kananan hukumomi kamar Shaowu, Taining, Jiangle, Shaxian, Youxi, Minqing, da Minhou, daga karshe ya isa Fuzhou, babban birnin lardin Fujian. .Babban titin Changping da ke lardin Fujian, wanda ya kasance hanya ta biyu ta hanyar shiga tsibirin Pingtan, tana da tsawon kimanin kilomita 45.5, wanda ya hada da kilomita 32 a kan kasa, da kuma nisan kilomita 13.5 a kan teku, tare da zuba jarin kusan yuan biliyan 13.Duk waɗannan sassan manyan tituna suna amfani da magudanan ruwan ramin kankare na guduro, tare da kiyaye kyakkyawan yanayin tuƙi don ababen hawa yayin yanayin ruwan sama.


Lokacin aikawa: Oktoba-17-2023